ตอนนี้พบปัญหาการใช้ สมุดภาพ ของ Note 3 LTE ไม่ลิ้งเว็บ

ตอนนี้พบปัญหาการใช้ สมุดภาพ ของ Note 3 LTE  ค่ะ
ซึ่งเมื่อตอนซื้อเครื่องมาใหม่ๆๆ ใช้ได้เป็นอย่างดี ตั้งแต่คืนค่าโรงงานตอนนี้ Save แล้วมีแต่รูปภาพ ไม่ขึ้น ลิงค์ ให้ทำการเปิดค่ะ
ใครเจอปัญหานี้บ้างค่ะ แล้วจะต้องทำการแก้ไขยังไงช่วยบอกทีค่ะ
อีกอย่างค่ะเมื่อก่อนพิ่มแอพในหน้าต่างปากกาได้บางแอพตั้งแต่คืนค่าเครื่องก็เพิ่มไม่ได้ซักแอพค่ะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่