แฟนผีโทษทุกอย่าง....

กระทู้นี้ต้องขอโทษแฟนผีดีๆนะครับ

จากที่อ่านๆมาหลังจากหมดยุคท่านเซอร์
แฟนผีจะโทษม้อยย ได้ที่7
แฟนผีจะโทษฟันกัล ดื้อ อีโก้จัด
แฟนผีจะโทษแผน3:5:2
แฟนผีจะโทษไม่ซื้อ ซื้อช้า
แฟนผีจะโทษซื้อแต่ไม่ตรงจุดไม่เอาวิดัล
แฟนผีจะโทษเอ๊ดเวิดชักช้าต่อราคา
แฟนผีจะโทษบอร์ดไม่ซื้อ งก
แฟนผีจะโทษกรรมการ ไม่แฮนด์ ไมไม่ได้โทษ
แฟนผีจะโทษFA มีส่วนไม่ช่วยเหมือนเคย
แฟนผีจะโทษpoprock เวิ่นเว้อ
แฟนผีจะโทษขายาว
แฟนผีจะโทษแฟนผีเทียม หาว่าเป็นอริปลอมตัวมา
เเฟนผีจะโทษ ห้ามโถไหน
แฟนผีจะโทษห้ามมุขซ้ำ เบื่อ ไม่ครีเอท
แฟนผีจะโทษห้ามแมนยูแตะคืนนี้กี่โมง
แฟนผีจะโทษ กี่โมง (อันนี้ไม่เกียว ล้อเล่น)
แฟนผีจะโทษ ๆๆๆๆๆๆๆๆ โทษ
แต่แฟนผีไม่เคยโทษความรู้สึกตัวเองที่จมไม่ลง รอไม่เป็น

ใครนึกอะไรต่อโทษได้ตามสะดวกครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
โทษอะไรก็โทษไปเถอะครับ แต่ถึงกับโทษป๋าเฟอร์กี้ผู้ปลุกผีขึ้นมาผงาดโลกจนถึงปัจจุบันนี้ อันนี้ผมเองไม่ได้เชียร์ผียังรับไม่ได้เลยครับ

ผมเองยอมรับในฝีมือป๋าเฟอร์มากครับ ทั้งเรื่องในสนาม นอกสนาม ห้องแต่งตัว ป๋าแกเอาอยู่หมด ยกเว้นคีย์บอร์ดกองเชียร์ผีชาวไทยนี่แหละครับ ที่ป๋าแกเอาไม่อยู่
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 22
ผมถามจริงๆนะ จขกท  แฟนบอลแบบคุณใช้เวลากี่ปี ถึงปรับตัวได้กับอาการ " จมลง " หรือ รู้จักคำว่า " รอ "

ใช่ 24 ปีหรือเปล่า ???

แต่พวกผมเพิ่งจะ 1 ปีเอง ( จากแชมป์เก่าตกมาอยู่ที่ 7 ) แล้วมาโทษพวกผม จมไม่ลง รอไม่เป็น
แบบนี้มันก็ไม่ค่อยยุติธรรมกับพวกผมนะ  ให้เวลาทำใจ  ปรับตัวบ้างสิ  !!!

อีกสักพักพวกผมพอชินกับการไม่มีถ้วยแชมป์พรีเมียร์ อีกสัก 4-5 ปี (ไม่ต้องถึงขนาด 24 ปีหรอก) เดี๋ยวก็เลิกโทษเองแหละ
เหมือนกับแฟนบอลอย่าง จขกท ที่เป็นอยู่ตอนนี้อ่ะ ที่รู้จักกับคำว่า จมลง และ รอ   -*-
ความคิดเห็นที่ 2
ฮาข้อคุณ poprock ตั้งกระทู้ไม่เคยแขวะใคร ยังโดน 55
ความคิดเห็นที่ 11
ทุกอย่างที่เคยว่า เคยด่า เคยกดทีมอื่มไว้ กำลังจะย้อนเข้าหาตัวพวกเค้าเอง

เดี๋ยวอีกหน่อยจะมีกระทู้นางเอกโอดครวญว่าถูกกระทำอย่างโหดร้าย ออกมาเรียกร้องความยุติธรรม

คอยดู อิอิอิ
ความคิดเห็นที่ 18
ความคิดเห็นที่ 19
เดี๋ยวๆๆๆๆค่ะ ออกตัวก่อน เราไม่ได้ดีเด่ไรขนาดนั้นนะ คนรู้จักเรามาอ่านนี่ คงเอาไปล้อตาย (ทุกวันนี้แม่มก็ล้ออยู่)

เราก็เกรียนปกติ คล้ายๆกับคนในพันทิปแหละ แต่น้อยกว่านิดนึง และหลังๆเพลย์เซฟ เกรียนแค่ในที่ตัวเอง ในพันทิปเลยตั้งทู้สาระอย่างเดียว คนเค้าจะได้ไม่รำคาณกัน

คือฤดูกาลที่แล้ว เจอจัดหนักมาก เข็ด 5555555555555555

อมยิ้ม29
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่