Lemon Infused Avocado Oil ต่างจาก Avocado Lemon Zest Oil ยังไงครับ?

รบกวนนิดนึงครับ  อยากทราบว่าน้ำมัน 2 อย่างนี้ต่างกันยังไง
Lemon Infused Avocado Oil  หมายถึง น้ำมันอโวคาโดกลิ่นมะนาว ใช่ไหมครับ?  มันมีแค่กลิ่นมะนาวหรือมีรสเปรี้ยวมะนาวด้วยครับ?
คำว่า "infused" คือ ผสม แต่งกลิ่น  ใช่ไหมครับ?
ที่มา
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

Avocado Lemon Zest Oil  หมายถึง น้ำมันอโวคาโดกลิ่นผิวมะนาว  ใช่ไหมครับ?   คือมีกลิ่นผิวมะนาวและรสขมนิดๆของผิวมะนาว  แล้วมันจะมีรสเปรี้ยวด้วยหรือเปล่าครับ?
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

และน้ำมันพวกนี้ เอาไปทำสลัด เอาไปทำอาหารประเภทผัดใช่ไหมครับ?

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่