BRC บริการหลังการขายห่วยแตก (ระบายหน่อย)

ผมได้ซื้อคลัทช์ BRC แบบหวี 2 ชั้น ทองแดง สอบถามแล้วว่าไม่แข็งใช่มั้ย บอกว่าไม่แข็งไม่สั่น ดีกว่ายี่ห้ออื่น ใส่เข้าไปรู้เรื่องเหยียบไม่ลง ออกตัวอย่างกับองค์ลง บอกก่อนนะครับรถผม ใช้หวี 2 ชั้นอยู่แล้ว แข็งแบบไหนผมรู้น้ำหนัก แต่นี่โทรถามบอกว่าให้ปรับไฟลวิล ผมบอกปรับแล้วไม่หาย ยกขึ้น 3 รอบ รอบล่ะ 1000 บาท เลยโทรหาอีกครั้ง คราวนี้เงียบเลย ไม่มีติดต่อกลับ ถ้าได้อ่านไม่ต้องโทรมาแล้วนะครับ ผมซื้อของยี่ห้ออื่นมาใส่แล้วนิ่มมากจับอยู่ด้วย สั่นปกติรับได้ การบริการลูกค้าห่วยมาก ผมแค่ผู้บริโภค ไม่ใช่อู่ใหญ่ๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่