อาหารเช่น ผัดกะเพรา ข้าวมันไก่ ข้าวขาหมู ถ้าเราเอามาแพ๊คถุงซีลแล้วส่งทางไปรษณีย์EMSทั่วประเทศมันจะบูดเสียก่อนไหมครับ

อยากทราบว่า อาหารเช่น ผัดกะเพรา ข้าวมันไก่ ข้าวขาหมู ถ้าเราเอามาแพ๊คถุงซีลแล้วส่งทางไปรษณีย์EMSมันจะบูดเสียก่อนไหมครับ

พอดีผมว่าจะทำธุรกิจรับสั่งซื้ออาหารริมทางสตรีทฟู๊ดส์ ร้านอาหารชื่อดังอร่อยๆย่านเยาวราช สีลม สุขุมวิท   นอกจากจัดส่งตามย่านออฟฟิศคนทำงานในกทม.แล้ว ก็คิดว่าจะจัดส่งทางรถทัวร์ รถตู้ ให้คนต่างจังหวัดด้วย

ทีนี้อยากจัดส่งทางไปรษณีย์ด้วยอ่ะครับ อาหารเช่น ผัดกะเพรา ข้าวมันไก่ ข้าวขาหมู ถ้าเราเอามาแพ๊คถุงซีลแล้วส่งทางไปรษณีย์EMSมันจะบูดเสียก่อนไหมครับ   ขอคำแนะนำด้วยครับ  ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่