ในที่สุด ผมก็มาถึง Harley Davidson Museum ครับ ^^

กระทู้สนทนา
เมื่อตอนประมาณ 23:00 น. ตามเวลาท้องถิ่น สหรัฐอเมริกา ของวันเสาร์ที่ 28 มิย. 57 (ตรงกับเวลาประมาณ 11 โมงเช้าของวันอาทิตย์ ที่ 29 มิย. 57 ตามเวลาในบ้านเรา)
ผมได้เดินทางถึง เมือง Milwaukee มลรัฐ Wisconsin และได้มาขี่รถร่อนหน้า Harley Davidson museum เป็นที่เรียบร้อยแล้ว
ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ผมควรจะมาถึงที่นี่ตั้งแต่ช่วงบ่ายแก่ๆของวันนี้ ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่