รู้ตัวว่าจะเป็นอีสุกอีใสอีกรอบนึงควรทำอย่างไรครับ ???????

กระทู้คำถาม
คือผมเคยเป็นอีสุกอีใสมาแล้วตอน5ขวบ  ตอนนี้ผมอายุ 20แล้ว มีอยู่วันนึงรู้ตัวว่าจะติดอีสุกอีใสจากพี่สาวแท้ๆ ซึ่งพี่ผมยังไม่เคยเป็น มาเป็นเอาตโตโดยการกินน้ำหลอดเดียวกัน กลัวว่าจะติดกันทางน้ำลาย   เลยอยากรู้ว่าผมจะมีโอกาศเป็นอีสุกอีใสอีกรอบนึงไหมครับ  แล้วถ้ารู้ตัวว่าเป็นควรจะแก้อย่างไรก่อนที่จะเริ่มมีอาการครับ  รบกวนผู้รู้ช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ ขอบคุญครับอมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่