เพื่อนได้ฟิล์มภาพมีผิดม้วนครับ ตามหาเจ้าของ

เพื่อนผมฝากประกาศตามนี้อ่ะครับ (ขออภัยที่ต้องโพสรูปนะครับ)

เคยไปล้างฟิล์มที่ร้านดังร้านนึงย่านสยาม หลายคนคงรู้จักดีนะคะ ที่ร้านได้สลับฟิล์มที่ไม่ใช่ของเรามา  เนื่องจากตอนนั้นแค่ล้างอย่างเดียว ไม่ได้แสกน ทำให้ไม่ได้สังเกตว่ารูปที่ได้มาไม่ใช่ของเรา เลยอยากประกาศตามหาเจ้าของฟิล์มม้วนนี้ หรือใครก็ตามที่รู้จักคนในภาพ ช่วยกันแชร์ด้วยนะคะ เผื่อเจ้าของอยากได้ฟิล์มคืน ติดต่อมาทางหลังไมค์ได้เลย ขอบคุณมากๆค่ะ

รบกวนทีนะครับ ยิ้ม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่