พี่ๆเพื่อนๆค่ะ รบกวนผู้รู้อีกแล้วอ่ะค่ะ

กระทู้คำถาม
กำลังมองหาแลปทอปตัวใหม่ ใช้น้อง Leno. Y 401 มา5ปีล่ะ น้องมันชักขี้เกียจแล้วอ่ะค่ะ
เห็นมีแทปเบลตออกมาก็เยอะ แลปทอป ก็แยะ แต่ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องการเลือกสเป็คเครื่องเลยอ่ะค่ะ
รบกวนแนะนำหน่อยนะค่ะ
ทุทีก็เข้ามาส่อง อ่านเก้บข้อมูล แต่รอบนี้คงต้องขอความช่วยเหลือแล้วอ่ะค่ะ
แบบว่างบน้อยอ่ะค่ะ ไม่เกิน2หมื่น5 ใช้ ไมโครซอฟ กะ ออนไลน์ทั่วไป กราฟฟิคบ้างพองาม ดูหนัง ฟังเพลงตามเรื่อง ไม่มีเวลาเล่นเกมไรเลย
วันนึงใช่เครื่องประมาน2-4 ชม. ก้เยอะล่ะค่ะ
รบกวนหน่อยนะค่ะ ^^
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่