อยากได้ที่เรียนขับรถแบบรถใหม่ คนสอนไม่เหวี่ยง แถวบางกะปิ - นวมินทร์ค่ะ

กระทู้คำถาม
ใครรู้จักช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ตอนนี้เรียนกับพ่อ ซึ่งก็ทะเลาะกันตลอด เต่าเอือม หมดหยุดยาวนี้ก้ไม่มีใครสอนแล้ว

แฟนเราเลยบอกว่าหาที่เรียนจริงจังเถอะ เค้าก็ไม่มีเวลาสอน เม่าเหม่อ

เรา 30 กว่าแล้วค่ะ ประสาทสัมผัสค่อนข้างช้า แบบว่าหัดแล้วก็ยังงงๆ อยู่ มีใครรู้จักที่เรียนขับรถดีๆ แนะนำนิดนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่าาาาเม่าบัลเล่ต์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่