มีใครไปมีตติ้งหนุ่มยองโด คิมอูบิน วันที่5เม.ษบ้างค่า หาเพื่อนค่า><

ลังเลคิดนานมากๆๆว่าจะไปดีไหม แรกๆจะตัดใจเพราะเดือนนี้แทบไม่เหลืองบแล้ว555
แต่พอเห็นว่าได้จับมือทุกที่นั่ง กรี๊ดดดดดดดดเพี้ยนติ่ง
เลยคิดว่าจะพรีเซลบัตร 1000 บาท สถานที่ก็ไป-กลับได้เพราะสถานที่จัดม.เราเองXD
ปัญหาที่เหลือ คือ ไม่มีเพื่อนไปด้วยT[]T  (คนรอบตัวเราโอนเอียงทางญี่ปุ่นซะเยอะ )กระซิกๆๆๆร้องไห้

ใครที่คิดว่าไปได้ไปแน่นอน ซื้อบัตร1000 บาทและลุยเดี่ยวแบบเรา อยากได้เพื่อนกรี๊ดโฮกฮากด้วย
หลังไมค์หาเราเลยจ้า ยิ้ม
ขอบคุณสำหรับพื้นที่หาเพื่อนค่า  เจ้าคิกคัก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่