Gameloft มีมาทุกเดือน ตั้งแต่เป็น Trinet ช่วยจัดการด้วย ไม่งั้นผมลาละ

กระทู้คำถาม

สวัสดี Dtac

เป็นอีกเดือนที่ผมได้รับข้อความรบกวนนี้ จาก Gameloft ของคุณ
ผมใช้งาน Dtac มายาวนานมาก มากกว่า 10 ปี ยอดอาจจะไม่ได้สูงมากนักต่อเดือน แต่มากกว่า 25 บาทต่อ 7 วันหรือเดือนละ 100 บาทแน่นอน
หากคุณคิดว่าการตอดเล็กตอดน้อยนี้จะทำให้คุณร่ำรวยมากขึ้น ขอให้คุณหันกลับไปไล่ Marketing ของบริษัทคุณออกเถอะ
การที่จะทำให้ผู้ใช้งานซื่อสัตย์กับแบรนด์ของคุณ คุณต้องซื่อสัตย์กับลูกค้าก่อน
ผมจะรอหลังไมค์จากคุณ หรือการตอบแบบใส่ใจในกระทู้นี้ ภายใน 2 วัน แล้วผมจะแจ้งให้คุณรู้อีกทีว่าผมเป็นใคร เบอร์อะไร
ไม่งั้นผมจะต้องขอบอกลากับยอดอันน้อยนิดที่ผมส่งให้คุณทุกเดือน
ผมอยู่เชียงใหม่ บริการจากเจ้าหน้าที่ๆนี่ดีมากจนผมไม่เคยคิดจะอยากย้ายค่าย
ผมหวังไว้ว่าผมจะเห็นวิธีหาเงินเข้าบริษัทได้ชาญฉลาดกว่านี้

ปล.ถึงเจ้าหน้าที่ Dtac ที่อยู่ใน Pantip ผมหวังว่าคุณคงรักองค์กรของคุณมากพอที่จะดำเนินการเรื่องบางเรื่องให้เกิดขึ้นได้
หากคุณไม่มีใจรักในองค์กร ใจรักในงานนี้ คุณคงไม่สนุกในการทำงานมากนัก คุณก็จะเห็นกระทู้นี้เป็นแค่เรื่องซ้ำซาก
ปล.2 Dtac ที่ Central Festival รูปแบบของพื้นที่บริการไม่มีความรู้สึกเป็นมิตรและน่าเข้าไปเลย ดูวุ่นวาย

จากคนใช้ Dtac
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่