Nokia Lumia 1020 : ถ่ายทอดสด และ รูปหลุดล่าสุดก่อนงานครับ

กระทู้ข่าว
ลิ้งค์ถ่ายทอดสดครับ ถ่ายทอดสดประมาณ 4 ทุ่มครับ
Live Blog: The Nokia Lumia 1020 announcement in NYC (11 AM ET)

ข่าวที่ลงก่อนหน้านี้
Nokia Lumia 1020 หลุดภาพเรนเดอร์พร้อมสเปกทั้งหมด, และหลุดภาพกริปกล้องด้วย
[ข่าวลือ] Nokia Lumia 1020 สามารถถ่ายภาพและวิดีโอพร้อมกัน, บันทึกภาพถ่ายเป็นไฟล์ RAW ได้

หลุดสเปคครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่