ขอเชิญคุณกาแฟดำขม และคุณนีน่าค่ะ

กระทู้สนทนา
สืบเนื่องจากกระทู้นี้ค่ะ http://pantip.com/topic/30512531/comment22-1
เลยอยากมาขอทำความเข้าใจกับคุณกาแฟดำขม และคุณนีน่าหน่อยน่ะค่ะ
ปรกติ เราจะอ่านทุกๆทู้อย่างละเอียดพอควร สนใจในเนื้อหากระทู้ค่ะ ตรงไหนดีมีความรู้
ก็เข้าไปอ่าน ตรงไหนไม่น่าสนใจก็จะผ่านเลยไป

แต่เผอิญ 2-3 วันนี้ มีเพื่อนสมาชิกตัวเลขได้ออกมาตั้งทู้เรื่องหนอน เรื่องไส้กันมาก
บ่องตง จริงๆแล้วไม่อยากจะยุ่งเรื่องส่วนตัวของใครเลยค่ะ อย่างที่บอกใครหนอน ใครแดง
คนอ่านน่าจะพิจารณาได้ตามวุฒิภาวะ

แต่พอดีไปเจอลายเซ็นต์นี้มาค่ะ ใกล้เคียงกันมากเลย ก็เลยแปลกใจว่าทำไมคน สองคน
ช่างมีลายเซ็นต์เหมือนกันโดยมิได้นัดหมายอ่ะค่ะ อาจเป็นไปได้โดยบังเอิญน่ะค่ะ

สำหรับคุณนีน่าต้องขอโทษด้วยที่ต้องเอาลายเซ็นต์มาให้เพื่อนๆดู ถูกผิดอย่างไรก็อธิบาย
กันไปตามเหตุผลน่ะค่ะ  ถ้าไม่ใช่คนเดียวกันก็ถีอว่าได้อธิบายให้เพื่อนๆได้หายคลางแคลงใจค่ะ
ส่วนคุณกาแฟดำขมก็แล้วแต่จะพิจรารณาด้วยค่ะ

ปล ส่วนเพื่อนๆสมาชิก แล้วแต่วิจารณญาณในการรับชม น่ะค่ะ หัวเราะ
อ้อ ก่อนจะตัดสินใจเชื่อสิ่งใดๆ โปรดกลับไปทบทวนทู้เก่าๆด้วยน่ะค่ะ

นี่โพสของนีน่าค่ะ

นี่โพสของดวงใจค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview