[CR] [CR]>> (ชบาหน้าบาน) = = ตรึง(ใจ) ตรัง <<<< = = = = =

กระทู้รีวิว
สวัสดีเพื่อนๆ ชาว BP ทุกท่านค่ะ  
วันนี้ขออนุญาตินำประสบการณ์ การเดินทางทริปเล็กๆ ที่ตรัง  มาแบ่งปันนะคะ

การเดินทาง เป็นแบบ 2 วัน 1 คืน  เป็นการเดินทางแบบระยะสั้น ตามแบบของเรา ^^
งั้นไปเที่ยวตรัง พร้อมกันเลยดีกว่าค่ะ

ขอบคุณ....ไมตรี และมิตรภาพดีๆ   ของเพื่อนๆในห้อง BP นะคะ
ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านค่ะ  

PS. ตั้งแต่พันทิปเปลี่ยนแบบใหม่ยังไม่เคยรีวิวสักที  ครั้งนี้เลยดูงงๆ เล็กน้อย ติดขัดบ้างขออภัยนะคะ
ชื่อสินค้า:   ท่องเที่ยวไทย จังหวัดตรัง
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่