ช่วยแนะนำร้าน ผับ บาร์ ที่เปิดเพลงแนว house, r&b, jazz เอาไว้นั่งชิลๆ (ดื่ม wines&cocktails) ไม่เน้นเต้นครับ

ไม่รู้ตั้งถูกห้องหรือป่าว ขออนุญาตถามวัยรุ่นห้องสยามละกันนะครับ แล้วก็ห้องบลูที่เล่นประจำอยู่

จะเป็นตามโรงแรม หรือร้าน stand alone ก็ได้ มีหรือไม่มี DJ & Live Band ก็ได้  

ถ้าเป็นไปได้ ขอเป็นสถานที่ที่ดูดีนิดนึง ลูกค้าส่วนใหญ่เป็นต่างชาติ และ/หรือวัยทำงานขึ้นไป เปิดแต่เพลงสากล

ใน กทม มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่