ขอถามพี่ๆน้องๆที่ทำกิจการร้านอาหารเกี่ยวกับยอดขายครับ

ช่วงที่ผ่านมานับตั้งแต่กลางปีที่แล้วจนถึงทุกวันนี้ ยอดขายเป็นอย่างไรบ้างครับผม
ของผมยอดขายสาละวันเตี้ยลง ทำให้ไม่แน่ใจว่ามันไม่อร่อยหรือว่าคนไม่มีกำลังซื้อ
ให้ลูกชาย อายุ13ปีคอยชิม เจ้าตัวก็บอกรสชาติปกติเหมือนเดิม
เลยอยากถามพี่ๆน้องๆที่ทำกิจการด้านนี้เพื่อเป็นข้อมูลในการวินิจฉัย และวางแผนต่อไปข้างหน้า
ขอบคุณทุกท่านครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่