ผู้หญิงผิวแทนมีวิธีแต่งตัว+หน้ายังไงให้ดูดีกันคะ?? แต่งทีไรก็ไม่สวยเหมือนคนขาวๆซักที น้อยใจจริงๆ

ผู้หญิงผิวแทนมีวิธีแต่งตัว+หน้ายังไงให้ดูดีกันคะ?? แต่งทีไรก็ไม่สวยเหมือนคนขาวๆซักที น้อยใจจริงๆ

จขกท.สูง165 นน47 เอว24คะ( ตัวค่อนข้างเล็ก) ผมตรงยาวกลางหลังเลยค่ะ หน้าไทยๆคมๆ
อย่างชื่อกท.เลยคะ อยากแต่งตัวแต่งหน้า(สวย)อย่างคนอื่นบ้าง แต่ก็ไม่ขึ้นซะทีTT จะแต่งหน้าก้หารองพื้นย้ากยาก(ผิวน้ำผึ้งอ่ะค่ะ แบบผิวผสมจะเหลืองก้ไม่เหลืองจะชมพูก็ไม่ชมพู)  ผิวก้ไม่ได้ถึงกับดำ คล้ำไรงี้นะคะ แต่ก็คนไทยแท้ไม่มีเชื้อจีนอ่าคะ ออกเหลืองๆน้ำผึ้ง จะทาลิปสีแดงให้แซ่บก็กลัวจะโดนหาว่าเป็นกาคาบพริก จะโชว์นั่นโชว์นี่ก็กลัวเค้าหาว่ากล้าเนอะ5555 ตัวเล็กจริงค่ะ ขาเล็กแขนเล็ก แต่โชว์ไม่ไหวจริงๆอายคนขาวๆ เห็นคนขาวๆแต่งตัวยังไงก้น่ารักไปหมดขึ้นไปหมดอิจฉาม้ากก5555 สาวๆคิดว่าไงคะ มีใครมีปัญหาอย่างเรามั่งมั่ยอ่ะโลกนี้55555 หน้าก็พอไปวัดไปวาได้นะหุ่นก็ไม่ได้แย่ไรมากแต่ทำม้ายยยแต่งยังไงก้ดรอปเห้ออ เซ็งจริงๆเกิดมาผิวไม่ออร่าเหมือนคนอื่นเค้า ><
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่