อยากจะเหมารถจากโรงแรมแถวพัทยาใต้ไปสนามบินอู่ตะเภาค่ะ

คือเรากับสามีจะไปเที่ยวเกาะล้านกันค่ะ พอไปเกาะล้านเสร็จกะว่าจะมาพักที่พัทยาอีก 2 คืน แต่สัมภาระเราเยอะมาก ทีนี้ขอถามหน่อยค่ะว่า
1. เราอยากเหมารถจากท่าเรือพัทยาใต้ไปโรงแรม Paragon. Suites resort จะหาได้จากที่ไหนราคาประมานเท่าไหร่คะ

2. เหมารถจากโรงแรม paragon suites resort ไป สนามบินอู่ตะเภาค่ะ

มีท่านไหนรู้จักรถเหมาราคาไม่แพงพอจะแนะนำมั้ยคะ

ไม่เอาแบบโหดๆหน้าม้านะคะ กลัวโดนหลอก5555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่