ที่นอนยางพารา theraflex ดีมั้ยครับ

ไปดู index มา เป็นตัวโชว์สภาพดีมากๆ จาก 79,000 รุ่น premio (top) เหลือ 36,000 ครับ น่าสอยมั้ยครับ นุ่ม สบายมากๆ

เพราะลองไปดูร้านข้างนอก ยี่ห้อ latex care (มั้ง) ตัวที่เป็นยางทั้งก้อนเลย sale บอกว่าจาก 58,xxxx เหลือ 36,000 เท่ากันเลย รู้สึกจะบางกว่า theraflex หน่อยๆ แต่เขาแถมหมอนยางพารา 2 ใบ(อันนี้ไม่ซีเรียส) และเป็นตัวใหม่

น่าสนมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่