ช่วยด้วยครับเพิ่งดู Valvrave, Guilty cown,Aldnoah zero ต่อกันจบครับ..

ช่วยข้าด้วย ข้ากำจะโดนAIควบคุมเพราะใช้ตาซ้ายมากเกินไป และค่อยๆเสียความทรงจำไป นอกจากนั้นร่างกายข้าเริ่มแปลงสภาพเป็นสิ่งที่หาคำอธิบายไม่ได้ เฮื้อกกกก ~ กกกก

ผมนี่เศร้าเลยครับ เปนพวกอยากดูอะไรก็ดูไม่อ่านสปอย เหนบอกสนุก เจองี้ไปที เฮื้อกกกกกก ~
พระเอกตาย นางเอกตาย นางเอกคู่ตัวประกอบ ไม่สมหวังสักคู่ เฮื้อกกกกกกกก ~

ช่วยหาอนิเมะสบายๆดูชิวๆ รักๆหวานๆ ดามใจทีครับ ช่วยด้วยยย!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่