อยากได้บ้านสักหลังแถวปากเกร็ดนนทบุรีผ่อนดาว์ราคาไม่เกิน 2.5 ล้านบาทโครงการไหนดีค่ะ

สวัสดีค่ะอยากจะถามเพื่อนพี่สมาชิกหน่อยค่ะพอดีอยากได้บ้านแถวๆปากเกร็ด , เมืองทอง , จ.นนทบุรี แต่อยากได้โครงการที่เพิ่งขึ้นใหม่ผ่อนดาวน์ราคาไม่เกิน 2.5 ล้านบาทโครงการไหนดีค่ะช่วยแนะนำหน่อยค่ะไม่มีประสบการณ์เรื่องนี้เลยจิงๆค่ะ หรือถ้าหากใกล้บ้านของท่านไหนกำลังขึ้นโครงการใหม่ๆแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่