ขอคำชี้แนะเรื่องสถานที่ในการฝึกงานค่ะ ระหว่าง"ททท.และการท่าอากาศยาน"

ขออนุญาตขอคำชี้แนะค่ะ ตอนนี้เรียนอยู่สาขาการท่องเที่ยว จังหวัดเชียงใหม่ค่ะ จะต้องเริ่มฝึกงานแล้ว แต่ยังลังเลอยู่มากๆเพราะตั้งใจว่าฝึกเสร็จแล้วอยากจะสมัครทำงานที่นั่นเลยค่ะ ก็เลยลังเลมากว่าฝึกที่ไหนจะได้ความรู้และแนวทางการทำงานที่น่าสนใจ ตามที่สอบถามมา ที่ททท.ก็จะเป็นงานทั่วไปค่ะ ส่วนที่การท่าอากาศยานก็สนใจฝึกที่ฝ่ายกิจการพิเศษและมวลชนสัมพันธ์ค่ะ ขอคำชี้แนะจากพี่ๆ หรือผู้ที่เคยฝึกมาด้วยนะคะ

ขอบพระคุณจากใจค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่