ไปเช็คบูโรมา ได้คะแนน 655 ไม่ผ่าน ของกสิกร อยากรู้ว่าที่อื่นให้คะแนนบูโรเท่าไหร่ถึงผ่านครับ

ไปเช็คบูโรมา ได้คะแนน 655 ไม่ผ่าน ของกสิกร อยากรู้ว่าที่อื่นให้คะแนนบูโรเท่าไหร่ถึงผ่านครับ
พอดีจะยื่นซื้อบ้าน มูลค่า 2.25 ล้าน แต่เป็นบ้านมือสอง โดยรวมเครดิตเราจัดว่าดี ถึง ดีมาก เสียดายไม่ได้จดทะเบียนการค้า เพราะว่าทำธุรกิจแบบไม่ได้จดทะเบียนเป็นส่วนตัว แต่ก็มีเครดิตในระดับนึงเพราะว่าทำงานบริษัทด้วย ออกใบรับรองเงินเงินให้เราได้โดยรวม เดือนๆ ทำเงินได้มากกว่า 1 แสนบาท  อยากรู้ว่ามีธนาคารอื่นให้เกณเท่าไหร่ถึงผ่านครับ กสิกรบอกต้องถึง 700 ถึงจะผ่านได้ ตอนนี้มีภาระผ่อนรถ 1 คันออกให้คุณแม่ ผ่อนมาได้ 8 เดือนแล้ว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่