[Spoil] Tokyo Ghoul :re ตอน 63 - ภาพหลุดจากตอนนี้

กลับมารอชมภาพหลุดประจำสัปดาห์กันนะครับ

งวดนี้ภาพหลุดทางญี่ปุ่นแทบไม่ออกเลยแฮะ แต่ดันมีสแกนจีนตัวเต็มออกมาดื้อๆ เลย

คงเพราะตอนนี้มีเซอร์ไพรส์ช็อตออกมาเยอะสินะ

ซึ่งจะเป็นภาพตัวละครตัวไหนนั้นลองไปดูกันเลยครับ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ภาพหลุดภาพแรก (จากฝั่งญี่ปุ่น)

หน้าตาจริงๆ ของอายุมุ คู่หูของฮาจิคาวะ

น่ารักดีวุ้ย...ภาวนาขออย่าให้ตายเล้ย

ภาพจากฝั่งจีน

อาริมะ ฟุรุตะ กับ... V?

ยังกับฮอลในองค์การช็อคเกอร์เลยแฮะ เจ้าคิกคัก

เอโตะกับผมทรงใหม่...สวยเชียว

โทกะกับโยโมะดูรายการข่าวที่คาเนกิพาเอโตะมาแถลง

คนหนวดเฟิ้มที่โดนไล่ล่าอยู่นี่...อามอน?

ภาพจากฝั่งจีนภาพสุดท้าย

กับลูกระเบิดลูกเบ้อเริ่มที่เอโตะหยอดปิดท้ายตอน

"ดิฉันเป็นกูลค่ะ"

...แอบขำหน้าเหวอๆ ของคาเนกิในฉากนี้ชะมัด เจ้าคิกคัก

ก็ประมาณนี้แฮะสำหรับตอนนี้

แทบอดใจรอ Text ญี่ปุ่นไม่ไหวเลยจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่