ช่วยแนะนำที่ขายเครื่องเล่นDVD recorder ในกทมหน่อยค่ะ

จำเป็นต้องใช้เครื่องเล่น Dvd recorder 2เครื่องค่ะ
วันนี้ลองไปหาที่power buy เซ็นลาดมาแล้วไม่มีเลย
อยากทราบสถานที่ไหนใน กทม. มีขายบ้างค่ะ
ยี่ห้ออะไรก็ได้ ราคาไม่แรงจนตกใจ หมื่นต้นๆพอรับไหว
จำเป็นต้องใช้ในงาน รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยค่ะ
ลองหาเองในกูเกิลเหมือนจะไม่ค่อยได้ความเท่าไหร่
ขอแบบไปซื้อที่ร้านเองได้ ไม่สั่งผ่านเน็ตนะค่ะ☺️🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่