ช่วยจัดทริปเที่ยวเชียงใหม่4วัน3คืนหน่อยค่ะ

พอดีครอบครัวแฟนมาจากต่างประเทศและจะไปเชียงใหม่ไอเราก็ไม่เคยไปได้แต่หาข้อมูลแต่ทำยังไงก็จัดตารางไม่ออก ขอรบกวนทุกคนช่วยจัดหน่อยนะค่ะ
ทางพี่สาวแฟนส่งสถานที่ที่อยากไปมาให้ ไปในฃ่วงสิ้นเดือนกุมภาใน4วัน3คืน แต่ไม่ตรงศุกเสานะค่ะ วันแรกลงเครื่องถึงเชียงใหม่เวลาบ่ายโมงนะค่ะ
1.ม่อนแจ๋ม
2วัดเจดีหลง วรวิหาร
3.พระธาตุดอยสุเทพ
4.ปางช้างแม่สา
5.ตอนเย็นอยากเดินตลาดคนเดินค่ะ
6.วัดร่องคุ่ง สิงค์ปาค เชียงราย(มี1วันจะไปเชียงรายค่ะ มีที่ไหนแนะนำช่วยหน่อยนะค่ะ)
7.เชียงใหม่x-centre
8.ร้านอาหารขันโต๊ะ(อันนี้ส่วนตัวอยากไพาไปค่ะ)
รบกวนทุกท่านหน่อยนะค่ะ มีที่ไหนนอกจากนี้แนะหน่อยได้เลยนะค่ะ และขอร้านอาหารอร่อยๆเหมาะแก่พาครอบครัวไปทานบอกได้เลยนะคะ่
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่