อยากไปเที่ยวหัวหิน แบบประหยัด มีใครแนะนำได้บ้างคะ

อยากไปเที่ยวหัวหินค่ะ ตอนนี้ประหยัดค่าที่พักได้ เพราะจะนอนบ้านของญาติค่ะ อยู่หัวหินซอย29 ใกล้กับแหล่งท่องเที่ยวอะไรบ้างมั้ยคะ การเดินทางรถโดยสารประจำทางสะดวกมั้ยคะ ถ้าต้องการเช่ารถมอเตอร์ไซค์มีร้านไหนแนะนำบ้างมั้ยคะ ราคาเฉลี่ยต่อวันเท่าไหร่บ้างคะ ขอบคุณสำหรับคำตอบให้นักเดินทางมือใหม่ ออกทริปด้วยตัวเองครั้งแรกด้วยนะค่า

ปล. ท่องเที่ยวแบบเน้นกิน เน้นถ่ายรูปวิถีชีวิต กับกล้องiPhone6 ค่ะ อยากพัฒนาสกิลการถ่ายด้วยไอโฟน ชอบถ่ายรูปมากๆคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่