[ปิดกระทู้ครับ แจกไปแล้วครับ] แจกครับแจก วอยเชอร์ Wish beer เอกมัย มูลค่า 500 บาทครับ

-------------------ปิดกระทู้ครับ แจกไปแล้วครับ-----------------

ถ้าผิดกฎก็แจ้งลบได้นะครับ ไม่รู้จะไปตั้งห้องไหนจริงๆ จะทิ้งก็เสียดาย เหอๆ

แจก วอยเชอร์ Wish beer เอกมัย มูลค่า 500 บาทครับ
รายละเอียดตามลิ้งค์ในสปอยเลยครับ
วอยเชอร์ใช้ได้ถึง 30 พ.ย. 2558 ซึ่งก็คือวันนี้นะครับ
ใครไปได้ หลังไมค์ มานะครับ ขอคนไปได้จริงๆ เด่วผมส่งไฟล์ PDF ให้ครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่