@@@@@...วันอาทิตย์มาคิดเป็นขาวดำ ประจำวันอาทิตย์ ที่ 29 พฤศจิกายน 2558...@@@@@

กระทู้สนทนา
ข้อความต่อไปนี้ ผมลอกมาจากกระทู้อาทิตย์ที่แล้ว ของน้าชู เพราะไม่มีแรงเขียนใหม่ครับ

สวัสดียามเช้ามิตรรัก ผู้นิยมในการสร้างสรรค์ภาพขาวดำ ทุกท่าน

อาทิตย์นี้ ผมว่างก่อน เลยขอตั้งกระทู้มหาชนคนนิยมภาพขาวดำ ประจำสัปดาห์นี้ ครับ

ขอเชิญท่านนำภาพขาวดำอันทรงคุณค่าของท่าน ที่ได้ทำการสร้างสรรค์ไว้

มานำเสนอกันแบบไม่จำกัดจำนวนภาพ ประเภทของภาพ ขอให้เป็นภาพขาวดำเป็นใช้ได้

จะเป็นขาวดำจากกล้องโดยตรง หรือภาพขาวดำที่แปลงจากภาพสีโดยใช้โปรแกรมแต่งภาพ

หรือจะเป็นภาพสแกนขาวดำจากภาพเก่า ๆ ของท่านที่มีอยู่ ได้ทั้งนั้น

ถือว่าภาพของท่านที่นำมาเสนอให้ชมกัน เป็นภาพอันทรงคุณค่า ทุกภาพ ครับ

เขาวัง เพชรบุรีครับ

และขอให้ท่านที่ตื่นก่อนผมในอาทิตย์ หน้า ช่วยรัยหน้าที่ตั้งกระทู้อาทิตน์ต่อไปครับ.
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่