มีที่นั่งว่างทานอาหารเช้าที่สิงคโปร์ให้พรุ่งนี้ 29/11/2558 สำหรับ 1 ท่านครับ

กระทู้สนทนา
Knock knock ! คืนนี้มีใครอยู่ที่สิงคโปร์ และเดินทางมาท่านเดียวบ้างครับ
พรุ่งนี้ผมมีที่นั้งว่าง 1 ที่ สำหรับการรับประทานอาหารเช้า ย่านถนน robinson.road ครับ
ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ .. พอดีทานคนเดียวมองแล้วไม่คุ้มหากมีสมาชิกท่านไหนมาเที่ยว
และมองหาอาหารเช้าอยู่ ยินดีนะครับ ถ้าสะดวกมาย่านถนนนี้ในตอนเช้าสัก 8 โมง(สิงคโปร์)
ลอง inbox มานะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่