จะเดินทางไปเที่ยวดอยม่อนจอง ขอคำแนะนำหน่อยครับ?

เรื่องมีอยู่ว่าผมจะเดินทางไปเที่ยวเชียงใหม่ ในวันที่ 6-10 ธันวาคม ซึ่งตามตารางเที่ยวผมจะแยกตัวมาจากเพื่อนๆในกลุ่มเที่ยวเพื่อเดินทางไป อ.อมก๋อย ในวันที่ 8 ธันวาคม ในวันนั้นผมจะออกเดินทางจากดอยอินทนนท์ไปดอยม่อนจอง เพื่อเตรียมขึ้นดอยในวันที่ 9 มีคำถามดังนี้

1.ผมจะเดินทางจากอินทนนท์ไปดอยม่อนจองได้โดยวิธีใดบ้างครับ?

2.ผมไปตัวคนเดียว จึงกลัวว่าจะเสียค่าใช้จ่ายมาก เป็นไปได้มั้ยที่จะแจมกับกรุ้ปทัวร์? คือถามแบบไม่มีความรู้เลยครับ ไม่เคยไปกับทัวร์

รบกวนเพื่อนๆพี่ด้วครับ ขอบคุณพื้นที่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่