เพื่อนๆคนไหนเท้าสวยๆ มีเคล็ดลับอะไรมั้ยคะ ถ่ายรูปมาแปะให้ดูก็ดีนะคะ

กระทู้คำถาม
แฟนเราพึ่งคบกัน เขานิยมชมชอบผู้หญิงเท้าสวย  เขาให้เหตุผลว่าดูดี ดุเป็นคนรักความสะอาด
คือว่าเท้าเราก้อไม่สวยอ่ะ แต่ก้อยังมองไม่ออกว่าเท้าสวยๆ นี้เล็บเท้าต้องเป็นแบบไหน ตัดทรงไหน ถึงจะทำให้เท้าดูดีอะไรแบบนี้อะคะ
เวลาเราไปไหนกับเขา จะแอบเห็นเขาชำเลืองมองเท้าสาวๆ ตลอด >< เราคิดว่าเท้าเราทรงไม่สวยแค่ดูสะอาดๆ
เพื่อนๆ จะโพสรุปเท้าให้ดูก้อดีนะคะ จะได้รุ้ว่าทรงไหนถึงเรียกว่าเท้าสวย เล็บเท้าสวยอะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่