นางเอกช่อง 7 ที่กำลังจะอิสระ มาร่วมงานกับเต้ยที่ช่อง 3 ดีไหมคะ

ดูเคมีเข้ากันมากๆ

อย่างแพนเค้กที่เล่นเอ็มวีกับเต้ยดูใช่มากๆอะ

อยากเห็นแพนโป๊ป  แพนเกรท แพนบอย แพนเจอดาราผู้กำกับช่องสามหลายคนแซบน่าดู

คือเชียร์เบิกทางมาแล้วคนนึง น่าจะพอมองเห็นภาพชัดขึ้นอะค่ะ

ใหม่ก็อีกคนนะ ใหม่นี่เคมีสาธรณะมาก เราว่าเข้ากับพระเอกได้ทุกช่องทุกคนเลยอะค่ะ

ปล. แค่แบบมาร่วมงานเฉยๆก็ได้นะคะ ไม่ต้องเซ็นสัญญา จะได้กลับไปเล่นให้ช่อง7ได้ เผื่อยังอยากร่วมงานอยู่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่