ขอเสียงคนที่ไปดู The Martian ในระบบเสียงDolby Atmos แล้วเข้ามาหน่อยครับว่าระบบเสียงเป็นอย่างไรบ้างครับ

อยากรู้ระบบเสียง Dolby  Atoms ของ เรื่อง The Martian    เป็นอย่างไรบ้างครับ ช่วยมาเล่าสู่กันฟังว่าดีหรือไม่   แต่ผมยังหาเวลาไปดูไม่ได้เลย แต่ก็อยากไปดู Matt DamonThe จากภาพยนต์เก่าเรื่อง Departed ปี 2006    ผมนี้ชอบบทบาทการแสดงเค้ามาหลายเรื่องละครับ ขอบคุณมากๆๆ ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่