ต้องการหางานทำเสริม อยากมีเงินเพิ่มเดือนละ3000 ขึ้นไป

ตามหัวข้อเลยค่ะ มีงานอะไรที่เป็นงานเสริมสามารถทำที่บ้านรายได้ดีไหมคะ ส่วนตัวตอนนี้เป็นแม่ค้าตลาดนัดขายตามออฟฟิศเลิกบ่ายสองกว่าๆ ถึงบ้านประมาณบ่ายสามโมง อยากหาอะไรเสริม ช่วงนี้การค้าอืดๆมาก มีอะไรที่สร้างรายได้ๆจริงๆ ไม่เอาขายตรงประเภทคีย์งานที่บ้าน รับรหัสงานไปบอก แล้วโดนหลอก อันนี้ตะหงิดๆว่าจะไม่ใช่งานคีย์ข้อมูลจริงๆ ใครพอจะมีช่องทางช่วยแบ่งปันได้ไหมคะ  อีกเรื่องนึงกำลังสนใจอยากลองไปซื้อหญ้าปักกิ่ง หญ้าผักน้ำ มาคั้นน้ำใส่ขวดขายทำแพ็คเกจดีๆแต่ดูเหมือนที่บ้านขัดแย้งไม่อยากให้ทำ เลยเงียบๆโปรเจคนีไว้ก่อน ก็ไม่รู้ว่าตลาดน้ำสมุนไพรเป็นอย่างไร เรียนถามผู้รู้ด้วยค่ะ

ขออภัยถ้าเเท๊กผิดห้องด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่