สืบเนื่องจากกระทู้นักร้องซุกกิ๊ก ขอสายเผือก งดสายดราม่า

หลายวันก่อนติดกระทู้นึงที่อดีตแฟนสาวออกมาแฉนักร้องเรื่องกิ๊กดาราช่องมากสี
ได้ฟัง 2 คนแรกพูดไปแล้ว (ขอไม่พูดรายละเอียด)
แต่พอวันนี้ได้ฟังดาราสาวพูดบ้าง รู้สึกแปลกๆนะคะ เราคงไม่ใช่คนในวงการ เลยไม่รู้ว่าคำว่าเพื่อนของดารา ขอบเขตมันแค่ไหน

เราเป็นสายทวิตเตอร์ค่ะ มีสายเผือกของคุณนักร้องหลายคน เป็นเพื่อนอยู่ในไลน์กรุ๊ป
วันนี้ทุกคนขอพูดถึงคุณดารา ว่าคำพูดมันค่อนข้างขัดกับอะไรหลายอย่างที่เคยได้เห็นได้อ่านมา
(ที่เจอตามผับร้านตามอาหารข้างนอกด้วยกันขอข้ามนะคะ)

รูปพวกนี้เป็นรูปที่แคปไว้คุยกับเพื่อนตอนที่มีข่าว ตอนนี้ก็ไม่รู้ว่ายังมีอยู่ไหมนะคะ

ลองสังเกต แฮชแทกนะคะ
LadyM = ldm
MildVocaLisT =mvlt
รวมกัน #ldmvlt
ก็ไม่รู้สิ่นะ เค้าบอกกันมา

ไม่ได้ตั้งใจมาจับผิดว่าใครพูดไม่จริงนะคะ เอาให้ดู คิดซะว่าเผือกเล่นๆแล้วกันค่ะ
ส่วนตัวคิดว่าคุณดาราก็ไม่น่าจะมโนอะไรขึ้นมาเอง ถ้าไม่ได้รับพฤติกรรมตอบสนองจากอีกฝ่าย

ความสัมพันธ์ของนักร้องและอดีตแฟนเริ่ม 18 เม.ย. 57

ลองดูรูปตามนี้นะคะ เริ่มเดือน มิ.ย. 58 ในช่วงระหว่างที่ นักร้องยังคบกับแฟนสาว

สองรูปนี้เป็นวันเกิดของคุณแฟนเก่าค่ะ อีกฝ่ายก็แอบโพสทำนองตะเตือนไต

เพิ่งรู้ค่ะว่าเพื่อนเค้าพูดถึงกันแบบนี้น่ะค่ะ

อันนี้คิดว่ามือนักร้องค่ะ

โปรดสังเกต แฮชแทกค่ะ

คาใจอีกนิดเดียวค่ะ เค้าบอกว่า กังวลว่าวันที่ไปดูน้องแมวแล้วบังเอิญเจอมันต้องมีปัญหาแน่ๆ แต่มานอนเล่นในห้องนอนสตูดิโอตามที่เค้าบอก
พร้อมกับแคปชั่นชวนคิด อันนี้ไม่น่ากังวลใจเลยข่าาาาาา

เพื่อนกันจริงๆค่ะ เราบริสุทธิใจ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่