งานกล้องวันแรก มีโปรกล้องอะไรน่าสนใจมั้ยคะ (fuji x-e2)

สวัสดีค่ะ

เราสนใจกล้องfuji x-e2อยู่ (ราคาปกติตอนนี้สามหมื่นนิดๆ)
แต่เรามีเงินอยู่ประมาณสองหมื่น (ยังเป็นนักเรียนยังเก็บเงินได้ไม่เยอะค่ะ)
ช่วงนี้มีงานกล้องอยู่ที่ctw
ไม่ทราบว่ามีโอกาสมั้ยที่เราจะซื้อจากงานนี้เลย
(จริงๆก็ไม่ค่อยหวังว่าจะซื้อเลย กะว่าจะไปเดินดูเฉยๆ)
เราเองตั้งใจจะไปงานวันศุกร์นี้
แต่อยากวางแผนก่อนว่าจะซื้อกล้องเลยดีมั้ย
เลยมาตั้งกระทู้ถามคนที่ไปมาแล้วว่ามีโปรอะไรน่าสนใจมั้ยคะ

หรือว่ามีกล้องรุ่นอะไรที่สเป็คใกล้เคียงกับรุ่นที่เราต้องการ
ซึ่งเราสามารถซื้อได้ในกำลังเงินที่เรามีอยู่บ้างคะ

ปล.เพิ่งจะเคยตั้งกระทู้ครั้งแรก ผิดพลาดยังไงช่วยแนะนำและขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่