** รถบัสนอน Willer Express สามารถ Pre-SEAT ได้มั้ย ?? **

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ห้องบลูทุกท่าน นี่เป็นกระทู้แรกของเรา ผิดถูกยังไงต้องขอโทษด้วยนะคะ

เนื่องจาก จขกท. จะไปลั้ลลาที่ญี่ปุ่น ช่วงเดือนตุลาคม และแพลนว่าจะไป USJ OSAKA ด้วยน่ะค่ะ
โดยขาไปจากโตเกียว เดินทางโดยเครื่องบิน JET STAR ค่ะ แต่ขากลับ เราและเพื่อนๆ อยากจะประหยัดค่าที่พัก
จึงตกลงกันว่าจะนั่งรถบัสนอนของ Willer Express กลับโตเกียวกันค่ะ ^^ ประเด็นมันอยู่ตรงที่ว่า
เราทำการจองรถเรียบร้อยแล้ว แต่ไม่ยักมีให้ Pre Seat เหมือนรถทัวร์เจ๊เกียวบ้านเรา 5555
เราจึงเกิดข้อสงสัยค่ะ

1.    สามารถ Pre seat ได้หรือไม่ ??  
    2.    ถ้า Pre seat ไม่ได้เราควรจะไปรอก่อนเวลาขึ้นรถนานแค่ไหน จึงจะได้นั่งที่ดีๆหน่อยน่ะค่ะ ??

รบกวนผู้รู้ทุกท่านด้วยนะคะ  ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ ยิ้ม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่