ขอถามสาวๆด้วยกันหน่อยค่ะ ชุดสวยๆแต่ละคนดูแลยังไงกันบ้างคะ

กระทู้คำถาม
ขอถามสาวๆด้วยกันหน่อยค่ะ ว่าแต่ละคนซักชุดสวยๆยังไงกันบ้างคะ ส่วนตัวแล้วมีแม่บ้านช่วยซักมือให้เพราะกลัวชุดพัง แต่ก็มีเพื่อนสาวบางคนบอกซักเครื่องก็ได้ถ้าเครื่องมีโหมดซักมือเพื่อนก็บอกว่าน่าจะคล้ายๆกัน..นี่แหละค่ะ ที่อยากถามว่ามีเพื่อนคนไหนที่เวลาซื้อหรือสั่งชุดสวยๆมาแล้วซักเครื่องบ้างมั้ยคะ แล้วมันจะเสียง่ายมั้ย หรือไม่แพ้ซักมือ

ปล.ขอถามเพิ่มเติมค่ะ แต่ละคนช็อปชุดทำงานสวยๆจากที่ไหนหรือเวปอะไรกันบ้างคะ ช่วยแชร์ให้หน่อยได้มั้ยคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่