อยากมีโมเม้นไปดูหนังเรื่อง Freelance กับหมอหญิงที่ยังโสด และต้องการคนดูหนังด้วยกันครับ

ต้อนรับกระแสหนังค่าย GTH หน่อย ซึ่งไม่แน่ใจว่ากระทู้นี้ที่ตั้งจะกินแก้วหรือสมหวัง

ตอนนี้ผมอายุ 25 ครับ และก็เป็น freelancer ด้าน web development

อยากมีโมเม้น ดูหนังเรื่องนี้กับหมอหญิง  ที่อายุใกล้เคียงกัน ไม่ห่างกันมาก (gen Y หรือ Z ประมาณนั้น)

สนใจ PM มาทำความรู้จักกันได้ครับ อย่างน้อยเราอาจเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันได้ ยิ้ม

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่