ช่อง 7 ครับ ขอ DVD ละครเลื่อมสลับลาย มาแบบครบเซ็ทพร้อมหนังสือ ชีวิตของพาไล ด้วย !! #ใครเห็นด้วยช่วยโหวตและลงชื่อครับ

เรื่องนี้ผมขอมากจริงๆ
ละครดีมากๆ สอนมนุษย์ได้เล่อค่ามาก
ผมอยากได้จริงๆครับ ทำยังไงถึงจะยอมขาย
แพงเท่าไหร่ก็จะซื้อครับ

ใครเห็นด้วยช่วยโหวตและลงชื่อนะครับ
เพราะช่อง 7 เช็คกระแสในพันทิป ถึงออกรายการ
แสดงให้เห็นว่าเราอยากได้จริง ๆ
ละครที่ผมคิดว่าในชีวิตนี้ ไม่มีทางที่จะได้เห็นเรื่องไหนที่ดีกว่านี้อีกแล้ว

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่