ขอบคุณ Acer ที่มาส่งผม ที่ทำงานนะครับ

วันนี้ Acer เค้ามีกิจกรรม Like Free Ride คือ ให้นั่งวินมอเตอร์ไซด์ ที่เค้าจัดเตรียมไว้ (ก็วินเดิมๆ ที่ผมนั่งหล่ะครับ) มาส่งเราที่จุดหมาย (ไม่เกิน 50บาท)

โดย Acer แจ้งว่าไม่มีเงื่อนไขใดๆ ไม่ต้องร่วมกิจกรรมใดๆ แล้วก็จริงนะครับ ผมไม่ต้องทำอะไรเลยจริงๆ วันนี้ประหยัดไป 20 บาท

ขอขอบคุณ Acer ที่มาส่งผมถึงที่หมายอย่างปลอดภัยนะครับ หัวเราะ

ปล. ม่ะวานก็กิน แซนวิชฟรี จาก Samsung

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่