ขอความช่วยเหลือแฟนละคร​ เจ้าสาวของอานนท์

เพิ่งได้ดูเจ้าสาวของอานนท์ย้อนหลังค่ะ​ ไม่ได้ดูปริศนามาก่อนด้วย​ อยากขอให้แฟนละครช่วยแนะนำความสัมพันธ์ของคัวละครต่างๆที่เกี่ยวพันกันตั้งแต่เรื่องปริศนาเพื่อความเข้าใจในการดูละครให้หน่อยจะได้มั้ยค่ะ​ ขอคนที่มีบทบาทเกี่ยวพันธ์กันในสองเรื่องนี้น่ะค่ะ​ ใครเป็นญาติใคร​ รักกับใคร​ ไม่ถูกกับใคร​ แฟนละครช่วยมาตอบด้วยนะคะ​ ดูย้อนหลัง​ 6 ตอนรวดเลย​ สนุกดีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่