[CR] หมูคั่วแจ่ว ... ทีเด็ดร้านครัวเจ๊ซิ้ม นครชัยศรี สาย 8

พาพันรีบพาพันรีบฝุดๆพาพันรี๊บรีบ
  มายั่วไม่ทันมื้อเที่ยงเลยครับวันนี้ 😅 ... ครัวเจ๊ซิ้ม นครชัยศรี สาย 8  ร้านอร่อยๆที่จะแนะนำครับ ร้านนี้อาหารรสจัดจ้านเกือบทุกอย่างครับ
ร้านใหม่สาย 8 ย้ายมาจากนครชัยศรี ที่นี้ร่มรื่น กว้างน่านั่งมากกว่าที่เก่าเยอะครับ

เมนูเด็ดๆเลยครับ ที่ใครมาทานร้านนี้ ห้ามพลาด
- หมูคั่วแจ่ว
รสชาติจะออกหวานๆเผ็ดๆ ยิ่งกินคู่กับจิ้มแจ่วที่เค้าให้มา  เปรี้ยวๆอร่อยเข้ากันมากๆ ... จะสั่งแบบอาหารจานเดียวก็ได้นะครับ

ชื่อสินค้า:   ครัวเจ๊ซิ้ม
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่