Samsung S6 edge ของผมแทปข้างๆอัลบั้มหายไป ทำไงครับ

มันให้ผมอัพ software แต่ผมไม่ยอมอัพ แต่สุดท้ายมันอัพเองเฉยเลย ซึ่งผมไม่ได้ต่อ wifi ด้วย หลเงจากนั้น 1 วัน
มันขึ้นว่าตัวเล่น hd ผมเสีย ผมเลยรีบดูในวิดีโอที่ผมลงไว้ แม่เจ้าวิดีโอความละเอียด 720 ที่ลงไว้เหลือแค่ 360
อย่างเซ็งผมเลย รีเซ็ทเครื่องใหม่เหมือนซื้อใหม่เลยต้องมาปรับตั้งค่าใหม่หมด พอรีเซ็ทตั้งค่าใหม่หมด มาดูอัลบั้มรูปภาพ อ้าววว ไม่เหมือนเดิมซะงั้น แทปข้างๆหายไป คือเวลาเราเข้าดูอัลบั้มรูปภาพข้างๆมันจะมีอัลบั้มอื่นให้เราเลือกดูได้ใช่ป่ะครับ แต่ของผมมันไม่มีหลังจากรีเซ็ท       ต้องตั้งค่าตรงไหนอย่างไรครับ

ผมลงรูปไม่ได้ ว่าจะลงให้ดูจะได้หายสงสัย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่