ลงทุนไปคุ้มค่าไมกับสิ่งที่ได้

คือ  ซื้อเสื้อผ้ามือ2มาขายได้ กำไร เดือนละ 2000 มันคุ้มไมอะค่ะ  อยากทำอะไรเพิ่มแต่ไม่รู้จะทำอะไรดีตอนนี้ขายของผ่านเน็ตอะค่ะเม่าออมเม่าออมเม่าหาบเร่เม่าหาบเร่เม่าแพนด้าเม่าแพนด้าเม่ารดน้ำเม่ารดน้ำเม่าขายหมูเม่าขายหมูเม่าชอปปิ้งเม่าชอปปิ้งนานาสงสัยนานาสงสัยมึนตึ๊บ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อย่าหมิ่นเงินน้อย อย่าคอยวาสนา

อาจจะไม่คุ้มเหนื่อย แต่ทำอะไรได้ ก็ยังดีกว่าไม่ทำอะไรเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่