ถ้าจะไปนั่งชิลๆ ดริ้งนิดหน่อย คนเดียวในซอยนิมมานเชียงใหม่ จะอันตรายมั๊ยคะ(ผู้หญิงคนเดียว)

คือว่าจะไปเที่ยวเชียงใหม่น่ะค่ะ เดินทางพรุ่งนี้คนเดียว
ว่าจะพักที่ฟลอร่าค่ะเพราะอยู่ในซอยแถวๆนั้น
ดูรีวิวเห็นบอกร้านนั่งชิลเยอะ เลยอยากไปนั่งดูบ้างค่ะ
ไม่ทราบจะดูอันตรายไปมั๊ยคะผู้หญิงคนเดียวอ่ะค่ะ คือแบบเอาใกล้ๆโรงแรม
แล้ววันเสาร์เนี่ยมีถนนคนเดินมั๊ยคะ ไกลจากโรงแรมมั๊ย เดินทางยังไงได้บ้างคะ

ถ้าไม่รบกวนเกินไป ขอคำเเนะนำตอนกลางวันด้วยค่ะ อยากไปที่อาร์ตๆแนวๆไปถ่ายรูป
หรือจะเป็นสวนสวยๆ สวนสัตว์หรืออะไรก็ได้ค่ะ ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่