nissan livina เครื่อง 1.6 นั่ง 5 คน มี 1 คนน้ำหนัก 109 กิโล ไปแม่สอดไหวไหมครับ

nissan livina เครื่อง 1.6 เกียร์ ออโต้ นั่ง 5 คน รวมคนขับแล้ว

มี 1 คนน้ำหนัก 109 กิโล ตัวใหญ่แต่ไม่อ้วน อีก 4 คนน้ำหนักอยู่ราวๆ คนละ 60 กิโล และสัมภาระ อีกประมาน 20-25 กิโล

จะสามารถขับขึ้นแม่สอด สบเมย ไปถึงแม่ฮ่องสอนไหวไหมครับ จะไป 31 กรกฎา นี้ รบกวนด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่