ขอแสดงความยินดีกับรายได้ Jurassic World ด้วยนะคะ แล้วก็ได้เวลาที่ดิฉันจะขออำลา pantip

อำลา 1 เดือนค่ะ

เรารู้สึกว่าตัวเองทำผิดกับบอร์ดแห่งนี้ไว้มาก พฤติกรรมเราไม่เป็นที่ถูกใจของที่นี่ กับทุกๆคน ณ แห่งนี้

จึงตัดสินใจ.....ขอลา.....ไปทบทวนความคิดใหม่ งดทุกอย่าง (รวมถึงจะงดดูหนังด้วยค่ะ) เผื่อได้เข้าใจอะไรอะไรมากขึ้น

ทุกคนอาจคิดว่าเราขวางไปทุกสิ่งอย่าง เราเป็นตัวตลกของที่นี่ ใช่ค่ะตัวตลกของที่นี่ ที่ทุกคนต่างกด "สยอง" "ขำกลิ้ง" ให้ตลอดมา

แต่ในใจลึกๆเราไม่ใช่คนแบบนั้นไปซะทุกเรื่อง เราเสพย์หนังทุกแนว เราจึงไม่พยายามโกหกความรู้สึกตัวเองก็เท่านั้นค่ะ

สุดท้ายนี้ เพื่อชาวห้องภาพยนตร์ จะได้สบายใจ ไม่ต้องกลัวเข้ากระทู้ผิดหมดความรู้สึกกับกระทู้ที่เราตั้ง จะไม่เห็นดิฉันมาป่วนเปี้ยนเฉลิมไทยอีก

ขอบคุณค่ะ

ปล. ยินดีกับ จูราสสิคฯ อย่างจริงใจ ทำเงินเอาชนะใจคนทั่วโลกได้ขนาดนี้ เยี่ยมยอดมากๆเลยค่ะ

ขออโหสิกรรมให้ดิฉันด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่